หนังโป๊ หนังx รูปโป๊ เย็ดหี xxx

หนังโป๊ หนังx รูปโป๊ เย็ดหี xxx

เว็บไซต์นี้สร้างเพื่อความบันเทิง รวบรวมไปด้วย หี รูปโป๊ ภาพโป๊ หนังเอ็ก หนังโป๊ หนังx ดูแล้วแบบว่าชุ่มชื่นเลย หรือเพื่อนๆชอบดูหี หีดารา หีเด็ก หีนักศึกษา หรือว่ารูปตอนเย็ดหี เย็ดตูด เย็ดในกระบวนท่าต่างๆ ดูหนังโป๊ออนไลน์ ดูหนังxออนไลน์ โดจิน แปลไทย ถ้าดูจากที่เว็บนี้ ดูหนังฟรีทุกๆเรื่อง ไม่เสียเงิน แต่ละเรื่องระดับหนัง AV แบบว่า XXX กันทั้งเรื่อง เด็ดสุดๆ นอกจากนี้ เรายังรวบรวมปัญหาเรื่องเพศสัมพันธ์ เรื่อง sex มาให้ความรู้ด้วย ไม่ได้มีแต่เรื่องเงี่ยนๆอย่างเดียวหรอกนะ เอาละโหลดหนังโป๊ คลิปโป๊ กันได้ตามสบาย หรือชอบดูรูปๆเกย์ก็เต็มที่ ควยเกย์ใหญ่ๆ หนังxเกย์ หรือใครไม่ชอบ ก็ไม่ต้องแวะเข้าไปละ เดี๋ยวจะติดใจ

ลิงค์เพื่อนบ้าน : คลิปโป๊ | xxx | หี | ดูหนังโป๊ฟรี | ดูหนังโป๊ออนไลน์ | หนังโป๊ | วิตามิน | หนังใหม่ | ดูหนังโป๊ฟรี | Sex Toy

ดูหนังออนไลน์ หนังใหม่ Youtube

หัวข้อ : เล่าเรื่องเสียว - เล่นเสียวกับฝ้าย ผู้เร่าร้อน

• Name: ThaiUp

• ระดับสมาชิก: Newbie
  • เวลา :  14 พฤศจิกายน 2013
  • Thank You : 0
    View : 456090

14/08/2014

ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง
    ชื่อฝ้ายบ้านผมกับฝ้ายอยู่ติดกันผมอยู่คนเดียวส่วน
    ฝ้ายอยู่กับพี่สาวเราสนิทสนมกันพอสมควรเพราะบ้านเราติดกัน
    ฝ้ายเรียนจบและได้สมัครเข้าทำงาน
    แต่ยังชอบทำตัวเหมือนเด็กๆอยู่เลยครับฝ้ายชอบแต่งตัวตามแฟชั่น
    ก็เสื้อสายเดียวไงครับฝ้ายชอบใส่มาก
    ฝ้ายบอกว่าใส่สบายและเย็นดีผมเจอเธอทีไรก็เย็นวาบไปทั่วท้องน้องเลยครับ
    เพราะฝ้ายจัดว่าเป็นคนสวยหุ่นดีคนหนึ่ง
    วันนั้นเป็นวันหยุดฝ้ายไม่ได้ไปทำงานส่วนพี่สาวออกไปทำงานเพราะไม่ได้หยุด
    ผมเห็นฝ้ายกำลังเดินเข้าบ้านถือของกินมาด้วย
    ผมแอบเห็นเบียร์ที่เธอถือมาด้วยจึงถามเธอว่าไปไหนมาเธอตอบว่า
    ไปเดินซื้อของมา ผมมองเห้นหุ่นฝ้ายวันนั้น
    ควยของผมก็แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับวันนั้นฝ้ายใส่เสื้อสายเดียว
    และกางเกงขาสั้นสีขาว ฝ้ายเป็นคนขาวหน้าอกโตจนล้นเลยผมคิดหาทาง
    ฟันฝ้ายมาหลายครั้งละแต่ไม่มีโอกาส

พอตอนบ่ายผมจะออกไปกินข้าวผ่านหน้าบ้านฝ้ายเลยกะจะเข้าไปถามว่า
    ฝ้ายจะเอาอะไรหรือเปล่า ผมเปิดประตูบ้านเข้าไปเห็นฝ้ายนอนหลับอยู่บนโซฟา
    เห็นฝ้ายเอาขาข้างหนึ่งพาดกับที่พักแขนอีกข้างปล่อยห้อย
    ลงพื้นทำให้เนินเต่าของเธอดันกางเกงขาสั้นนูนเด่นขึ้นมาเห็นร่องชัดเจอ
    ผมอดใจไม่ไหวคิดว่าเป็นไงเป็นกัน
    เดินเข้าไปนั่งตรงปลายเท้าผมได้กลิ่นเบิยร์ลอยมานิดหนึ่ง
    เธอคงเมาแล้วหลับไป ผมก็เลยลองก้มลงไปดมร่อง
    ของฝ้ายเบาแล้วเขย่าแขนฝ้ายเบาๆแต่ฝ้ายไม่รู้สึกอะไรเลย
    ผมเลยเอามือลูบเต่าของฝ้าย
    เต่าเธอนูนมากผมเอานิ้วลากผ่านร่องของฝ้ายสองสามที
    พอแน่ใจว่าฝ้ายไม่ตื่นก็เริ่มรูดกางเกงขอสั้นของฝ้ายออก
    จนเจอกับกางเกงในลายลูกไม้ของฝ้าย ของฝ้ายนูนเด่นมากจนทำให้กางเกงใน
    ที่เธอใส่ดูเล็กไปถนัดตา
    ผมเอามือลูบอีกแล้วค่อยๆรูดกางเกงในตัวจิ๋วของฝ้ายออกมา
    ผมก็มองเห็นเต่าของฝ้าย ทั้งโหนกทั้งขาวที่สำคัญมีขนขึ้นเต็มไปหมด
    ผมจึงเดินไปปิดล็อกประตูบ้านพร้อมทั้งเอาม่านลงให้หมดของผมแข็งจนปวดไปหมด
    จึงเริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเองออกพอผมถอดของตัวเองออกหมด
    ก็ค่อยๆไปนั่งข้างๆฝ้ายจับขาเธอแยกออกนิดหนึ่ง
    จากนั้นผมก็ค่อยๆก้มลงเอาลิ้นเลียเต่าของฝ้ายเบาๆ
    ผมลองเอานิ้วแหวกแคมเธอดูของเธออ้าแดงแจ๋เลยฝ้ายบิดตัวนิดหนึ่งทำให้ผมตกใจ
    มากกลัวเธอตื่น แต่ฝ้ายก็ไม่ตื่นผมเลยลงลิ้นที่ร่องของฝ้ายต่อ
    จนเต่าของฝ้ายเริ่มจะแฉะสีหน้าเริ่มบิดเบี้ยวทั้งๆที่ตายังหลับอยู่
    ผมเริ่มเลียที่ติ่งของเธอมีเสียงครางหลุดออกมาจากปากสวยๆของฝ้ายนิดนึง
    ผมทนไม่ไหวแล้วมาถึงขั้นนี้แล้ว ก็เลยขึ้นไปคร่อมฝ้าย พยายามให้เบาที่สุด
    แล้วเอาควยของผมจ่อที่รูของฝ้าย

แล้วเอาหัวคลึงนิดหนึ่งจากนั้นก็เอาไปจ่อให้ตรงรูของเธอแล้วค่อยออกแรงดันที
    ละนิดของฝ้ายฝืดนิดหนึ่งครับแต่เธอหลั่งน้ำออกมาด้วยผมเลยกดผ่านร่องของฝ้ายได้ไม่
    ยากนักพอสุดลำผมก็เริ่มซอยเบาๆงกลีบแคมของฝ้ายตอดลำผมตุบๆ เบาๆ
    ผมเสียวจนแทบกลั้นไม่ไหวใจนึกอยากจะดูดที่หน้าอกฝ้ายแต่ไม่กล้าถอดครับ
    ได้แต่เอามือคลึงเบาๆนอกเสื้อ แล้วก็ค่อยๆซอยไปเรื่อยๆ
    เต่าของฝ้ายก็ตอดลำผมไม่หยุดเหมือนกัน
    แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเริ่มซอยเร็วขึ้นๆแล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของผมพุ่ง
    ปรี๊ด เข้าไปในเต่าของฝ้ายจนหมด ผมค่อยๆดึงของผมออกมาช้าๆของฝ้ายยังตอดลำ
    ของผมเหมือนเสียดายอยู่เลยพอถอดออกมาหมด
    รู้ของฝ้ายอ้าหวอเลยครับมีน้ำเสียวของผมไหลออกมาที่ปากรู้ด้วย
    ผมเลยก้มลงไปเลียต่ออย่างเสีย
    ดายใจจริงอยากจะเอาต่ออีกทีแต่กลัวพี่สาวฝ้ายจะกลับมาก่อนเลยหยิบทิชชู
    ออกมาเช็ดของฝ้ายจนสะอาดแล้วผมก็รีบใส่เสื้อผ้าตัวเองและของฝ้าย
    พอเสร็จก็รีบกลับบ้านมานอนหลับสบายลืมไปซื้อข้าวกินเลยครับ
    เพราะตื่นเต้นมาก พอตื่นมาเจอฝ้าย เลยถามฝ้ายว่าไม่ไปไหนเหรอครับ
    ฝ้ายหลบๆตาผมเหมือนจะรู้ แต่ก็ตอบมาว่า เมาเลยหลับไป
    แล้วเราก็คุยกันซักพักผมก็ขอตัว
    ตอนหลังฝ้ายก็รู้ว่าผมทำและก็เป็นโชคดีของผมที่ได้เธอเป็นแฟนและยังแอบมีอะไร
    กันบ่อยๆตอนพี่สาวเธอไม่อยู่ครับ