หนังโป๊ หนังx รูปโป๊ เย็ดหี xxx

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

เว็บโป๊ ศูนย์รวมความบันเทิงสำหรับผู้ใหญ่โดยเฉพาะ เด็กหัวเกรียนอายุไม่ถึง 18+ กรุณาออกไป เพราะที่นี่รวมไปด้วยเรื่องอบายมุขทุกแบบ เช่น หนังโป๊เด็ดๆจากทั่วประเทศ รูปโป๊เด็ดๆสวยๆ ภาพเย็ดหี เย็ดกันน้ำแตกกระจาย แบบว่าดูแล้วเงี่ยนไปเลย แต่ละเรื่อง xxx ระดับหนังx โครต av หรือหนังเอ็กที่ใครๆดูแล้วก็เงี่ยน ยังมีเล่าเรื่องเสียว โดจิน และการ์ตูนโป๊ทุกแบบ และยังเปิดโซนของเกย์ เพื่อดูรูปเกย์หล่อๆด้วย อย่ารอช้า มาดูหนังโป๊ออนไลน์ หรือดูหนังxออนไลน์กันได้เลย ระดับ sex เต็มรูปแบบ

หนังโป๊ หนังx รูปโป๊ เย็ดหี xxx

ลิงค์เพื่อนบ้าน : xxx | หี | รูปโป๊ | ดูหนังโป๊ออนไลน์ | หนังx | วิตามิน | หนังใหม่

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตัวเองแล้วเป็นสิว เกี่ยวกันไหม  (อ่าน 582 ครั้ง)

Talk To Sex

• Newbie
  • *
ช่วยตัวเองแล้วเป็นสิว เกี่ยวกันไหม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 04:12:43 PM »

สวัสดีครับ น.ส. สยิว ผมมีเรื่องจะขอคำปรึกษาครับ
Q: ตอนนี้ผมอายุ25 ผมชอบช้วยตัวเองมาตั้งแต่เด็ก(ตั้งแต่ร่างกายยังไม่มีน้ำเชื่อ)
A: ต๊าย...แรงนะคะ แสดงว่าต้องเป็นคนหมกมุ่นมากแน่นอนค๊าหรือไม่ก็เป็นคนที่ฮอร์โมนทางเพศสูงมากๆ

Q: ผมก็มีปัญหาเรื่องสิวมาตั้งแต่เด็กเช่นกันโดยจะเป็นสิวเยอะมากทั้งหน้าเลยมีทั้งเล็กและใหญ่บางที่สิวเม็ดเดียวมีหัวสิว3หัวด้วยกัน(คือจำไม่ได้ว่าเริ่มเป็นสิวตั้งแต่เมือไหร่คงตอน ม.ต้น) แล้วผมสังเกตุตัวเองพบว่าหาเมื่อผมหยุดช่วยตัวเองไปสัก 1-2 อาทิตย์ สิวบนหน้าผมก็แห้งหายไปเอง พอผมช่วยตัวเองครั้ง หรือ สองครั้ง สิวก็เกิดขึ้นใหม่อีก เป็นเพราะผมช่วยตัวเองใช้ไหมครับ แต่หน้าผมรูขุมขนกว้างด้วย แต่ผมว่าผมล้างหน้าสะอาดมากแล้วนะคับก็ยังเป็น บางคนซกมกกว่าผมอีกไม่เห็นเป็นสิวสักเม็ด (ผมช่วยตัวเองบ่อยประมาณ อาทิตย์ละ 3-4ครั้ง)

A: จริงๆแล้วเนี่ย การช่วยตัวเองไม่ได้มีส่วนให้เกิดสิวหรอกนะจ๊ะ แต่อาจจะมีผลโดยทางอ้อม เช่น เกิดหน้ามัน ความสกปรก อาจทำให้เกิดสิวได้ แต่ในอีกแง่หนึ่งการที่ช่วยตัวเองมากๆ ทำให้น้ำเชื้อออกมาเยอะๆ ดังนั้นสารอาหารที่เป็นประโชยน์ที่นำไปใช้ในการบำรุงผิวหน้า เช่น วิตามิน สังกะซี หรือ สารอื่นๆ จะถูกดึงมาใช้มากเพื่อทดแทน น้ำเชื้อที่สูญเสียไป ผิวหน้าของคุณน้องเลยขาดสารทีจำเป็นต่อผิวหน้า ซึ่งนำพาสิวมายังไงละจ๊ะ ในทำนองเดียวกันถ้าเลิกช่วยตัวเอง สิวก็จะไม่เกิดนั้นแสดงว่า สารอาหารที่ผิวได้รับไม่มีการสูญเสียมันเลยช่วยไปบำรุงผิวหน้าของเรายังไงถามว่าคนอื่นไม่เห็นเป็นเลย ทั้งนี้ทั้งนั้น ร่างกายคนเราไม่เหมือนกันครับ บางคนมีพื่นฐานดี สารต่างๆหล่อเลี้ยงผิวมาตั้งแต่เด็ก มีผิวเนียนระเอียด อยู่แล้วพวกนี้ อาจเป็นน้อย แต่หากวิถีชีวิตเปลี่ยนไป ขาดการดูแลเรื่องสารอาหารจำเป็น แน่นอนผิวมีโอกาสเสื่อมโทรมได้

เว็บไซต์นี้สร้างเพื่อความบันเทิง รวบรวมไปด้วย หี รูปโป๊ ภาพโป๊ หนังเอ็ก หนังโป๊ หนังx ดูแล้วแบบว่าชุ่มชื่นเลย หรือเพื่อนๆชอบดูหี หีดารา หีเด็ก หีนักศึกษา หรือว่ารูปตอนเย็ดหี เย็ดตูด เย็ดในกระบวนท่าต่างๆ ดูหนังโป๊ออนไลน์ ดูหนังxออนไลน์ ถ้าดูจากที่เว็บนี้ ดูหนังฟรีทุกๆเรื่อง ไม่เสียเงิน แต่ละเรื่องระดับหนัง AV แบบว่า XXX กันทั้งเรื่อง เด็ดสุดๆ นอกจากนี้ เรายังรวบรวมปัญหาเรื่องเพศสัมพันธ์ เรื่อง sex มาให้ความรู้ด้วย ไม่ได้มีแต่เรื่องเงี่ยนๆอย่างเดียวหรอกนะ เอาละโหลดหนังโป๊ คลิปโป๊ กันได้ตามสบาย หรือชอบดูรูปๆเกย์ก็เต็มที่ ควยเกย์ใหญ่ๆ หนังxเกย์ หรือใครไม่ชอบ ก็ไม่ต้องแวะเข้าไปละ เดี๋ยวจะติดใจ